ใครพ่อเด็ก ขอเวลาอ่านสักนิดนะคะขอบคุณค่ะ

คืออยากขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆค่ะ คือเลิกกะเเฟนเก่าแต่ก่อนหน้าที่จะเลิกกันเรามีอะไรกันเมื่อวันที่23 ต.ค 62 (คือเดือน ต.ค 62 ทั้งเดือน ปจด.ไม่มาค่ะ)หลังจากนั้นเรากะทะเลาะกันและตัดสินใจเลิกกันไป และเรามีแฟนใหม่ค่ะ มีอะไรกัน30 ต.ค 62 แล้วเราก้ออยู่กับแฟนใหม่ตลอดจนเดือน พ.ย 62 และมีอะไรกันแทบจะทุกวันค่ะ ทั้งเดือนประจำเดือนไม่มาเราเรยตรวจแต่ไม่ท้อง พอมาวันที่10 ธ.ค 62 ตรวจอีกแต่ก้อไม่ท้อง และมาตรวจอีกครั้งวันที่3 ม.ค 63 ผลคือท้องค่ะ หลังจากนั้นวันที่12ม.คเราก้อไปฝากท้อง คุนหมอก้อเเจ้งว่าเราท้องได้6 สัปดา ตอนนี้ก้อได้ 15สัปดา5วันแล้วค่ะ อยากขอความคิดเหนจากเพื่อนๆว่าใครพ่อเดกคะ ถ้าไม่ใช่ลูกเค้ากลัวเค้าเสียใจกลัวเค้าผิดหวังคะ

1 ตอบกลับ

คือมีอะไรกันกับแฟนเก่าเดือนตุลา ตรวจแล้วแต่ไม่ท้อง พอเดือนมกรา ตรวจอีกสรุปว่าท้อง6สัปดาห์. ส่วนตัวแม่คิดว่าของแฟนใหม่นะคะ งั้นแม่ลองตรวจดีเอ็นเอตอนคลอดดีไหมคะ

ยินดีจ้า