10 ตอบกลับ

เราทานเป็นปี หยุด 2 เดือนท้องเลยค่ะ แม่นับวันแรกที่มีปจด.ไป 7 วัน วันที่ 8 ให้ปั๊ม ก่อนปั๊มให้งดทำการบ้าน คุณพ่อก็งดใช้มือสัก 2 อาทิตย์ บ้านนี้ทำแล้วติดค่ะ ทีเดียวครั้งเดียว ทุกวันนี้ยังงงอยู่เลยว่าท้องเลยหรอ 😅

ทางนี่กินมา5-6 ปี ปล่อยแล้วเดือนแรกเลยค่ะ น่าจะขึ้นอยู่กับบุคคลด้วยค่ะ ถึงเวลาน้องมาแน่นอนค่ะ สู้ๆค่ะ

บ้านนี้กินยาคุมมา6-7ปี ปล่อยยังไม่ถึงเดือนเลยค่ะติดเลย มาแฝดด้วย😊 ไม่ต้องเสียใจค่ะเดียวน้องก็มา✌️

บ้านนี้กินและก็ฉีดรวมกันน่าจะ​ 7ปีได้​ ปล่อยยังไม่ถึง2​เดือนมาเลยค่ะ​ ตอนนี้ดำลังท้องได้35w+3แล้วคะ

บ้านนี้กินยาคุม10ปี10เดือนค่ะ ปล่อย4เดือน เดือนที่4เมนไม่มา น้องก้มาเลยค่ะ😍ตอนนี้33w1dแล้วค่ะ😊

เราทานยาคุมติดต่อกันประมาณ 6 ปีค่ะ หยุดยาประมาณ 3 เดือนน้องมาค่ะ

กินยาคุมมา9ปี ปล่อยแค่ไม่ถึงอาทิตย์ ติดเลยค่า ตอนนี้ 21 w แล้วค่ะ

ของเราหยุดกินยาคุม ปีนึงพอดีค่ะถึงมี ตอนนี้ 26w5d แล้วค่ะ

บ้านนี้ฉีดยาคุม 3-4ปี ปล่อยมีคนที่2 ใช้เวลาเกือบ2ปีเต็มๆ

คือทานมาประมาณเกือบ7ปีแล้วต้องทำไงดีคะขอคำแนะนำทีคะ