211 ตอบกลับ

ตัวนี้เวลาใหนก้อได้นะค่ะ บ้านนี้กินหลังเช้าค่ะ

บ้านนี้ทานตอนเช้าแล้วอ้วกตลอดคะ เลยทานก่อนนอน

VIP Member

หลังอาหารเช้าค่ะ แต่บ้านนี้กินยาเที่ยงทุกวัน

VIP Member

เราก็ได้จากคลีนิคทานหลังอาหารเช้าเช่นกันค่ะ

บ้านนี้หมอให้ทานหลังอาหารเช้า-เย็น ค่ะ

ของเราหมอใหเ กินก่อนอาหารเช้า เอาที่สะดวกคะ

หลังอาหารเช้าหรือก่อนนอนก็ได้ค่ะวันละ1เม็ด

VIP Member

ยาตัวนี้เค้าทานตอนเช้าค่ะ แคลเซียมทานเย็น

VIP Member

บ้านนี้ทานหลังอาหารเย็นหรือก่อนนอนค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้หมอบอกให้ทานก่อนอาหารเช้า30นาทีค่ะ