211 ตอบกลับ

หลังอาหารเช้า แต่ถ้าตอนเช้าทานไม่ได้ ก็ทานตอนก่อนนอนก็ได้ค่ะแม่

หลังอาหารเช้าค่ะ ห้ามทานคู่กับแคลเซียมนะคะ แคลเซียมทานตอนเย็น

หลังอาหารเช้าค่ะ เเต่เเม่บ้านนี้นน.น้อยหมอเลยให้ทานเช้าเย็น​

1เม็ดหลังอาหารเย็นคะหรือเช้าก็ได้คะแต่บ้านนี้หลังอาหารเย็น

ทานหลังอาหารค่ะ เช้าหรือเย็นก็ได้กินให้เหมือนกันทุกวันค่ะ

แล้วแต่บางคนค่ะแม่บ้านนี้หมอให้ทานหลังอาหารตอนเช้าค่ะ

ได้เหมือนกันหมอบอกเวลาไหนก็ได้ เลยทานก่อนนอนค่ะกันลืม

หลังอาหารเช้า ถ้ามีอาการเคลื่อนใส้ก็มากินก่อนนอนค่ะ

ทานวันละ1เม็ดก่อนนอนค่ะ​ เคยทานตอนเช้าแล้วอ้วกตลอด

ยาของรพ.ให้มา หน้าซองบอกแบบนี้ค่ะ เราก็กินตามนี้