2 ตอบกลับ

VIP Member

ค่อยๆฝึกน้องค่ะ ไม่ต้องซีเรียสค่ะ อาจจะเพิ่ม หนือดึงเวลา ระยะห่างของแต่ละมื้อให้ยาวนานขึ้น ค่ะ เรื่องอาหารมื้อแรก ก็ลองใช้พวกผักที่มีรสหวานธรรมชาติดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้5เดือน26วันตื่นกินนมบ่อยมากน้องกินนมแม่จากขวดทำไงถึงจะเลิกมื้อดึกได้คงยากมากค่ะแม่ถ่าลุกร้องพ่อเขาคงไม่ยอม55

แม่บ้านนี้จะปล่อยให้เขากินตามที่เขาอยากกินถ้างดมื้อดึกแร่วต้องร้องพ่อเขาคงไม่ยอมแน่ๆลุกคนแรกก้อกินนมแม่จนขวบครึ่งฟันก้อสวยปกติน่ะค่ะแม่