ท้องชัวร์มั๊ยคะ?/

คือประจำเดือนเราไม่มา 4-5 วัน เมื่อเช้าเราเลยลองตรวจดู ปรากฏว่าขึ้น 2 ขีดแบบนี้ค่ะ คือเราทั้งอึ้งทั้งดีใจ สับสน ไม่แน่ใจว่าตัวเองท้องแน่มั๊ย ??(เพราะนี่คือท้องแรก) แต่อาการเราเหมือนคนเมนส์จะมาเลยค่ะ เจ็บนมมาก ! เพราะปกติเป็นเมนส์ก้อเจ็บแบบนี้ตลอด ? ตอนนี้คือเชื่อไป 70-80% ละค่ะว่าเราท้อง คือเราเป็นคนท้องยาก เคยอยุ่กะสามีเก่ามา10ปี ไม่ท้อง พอได้สามีใหม่ไม่นานจะท้องเลยหรอ?? งงมากค่ะตอนนี้ ?ไม่คิดว่าจะท้อง?

ท้องชัวร์มั๊ยคะ?/
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ท้องค่ะ