เช้านี้มีเลือดแบบนี้ออกมา!!

คือประจำเดือนขาดไป 13 เมษายน นี้ก้ครบ3เดือนเต้มเลยคะ ล่าสุด 13-15 มี.ค. มีเลือดออกมาแล้วก้หยุดไป จนวันที่5-7 เมษายน มีเลือดออกมาอีกเป้นแบบนี้คะ มาๆหยุดๆ ไม่มีอาการอะไรเลยคะ ไม่ปวดท้อง คือปกติมากเลยคะ เลือดที่ออกมาก้ออกมาแบบหยุดๆมาๆ คือนิดเดียวสุดๆเลยคะ! ควรไปพบหมอดีไม่คะ? ปล.ขอให้ดูรูปนะคะ

เช้านี้มีเลือดแบบนี้ออกมา!!
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราเคยประจำเดือนขาด3เดือน แต่ตรวจแล้วไม่ท้อง แต่พอมา มาเป็นก้อนเยอะมากเลยค่ะ

5y ago

ทางที่ดีพบหมอดีสุดนะคะ

ลองตรวจตั้งครรภ์ดูก่อนน่ะคะว่าท้องไหม ถ้าท้องรีบไปหาหมอคะ

ถ้าท้องอยู่รีบไปหาหมอเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

VIP Member

ท้องอยู่รึป่าวคะ ไปหาหมอก็ดีจ้า

ไปหาหมอดีกว่าคะเพื่อความชัวคะ

ตรวจดูก่อนนะคะว่าตั้งครรภ์เปล่า

5y ago

ตรวจแล้วคะแม่ มันเออเร่อหมดเลย จะไปรพ.,พรุ้งนี้ค้า

หาหมอเลยคะเเม่ ให้หมอตรวจดูคะ

VIP Member

ไปหาหมอค่ะ อันตราย

ไปหาหมอดีกว่าจ้า