78 ตอบกลับ

มีปัญหากับเสื้อในเหมือนกัน ซื้อมา3ตัวนึกว่าจะใส่ได้ ลืมไปว่าเต้าใหญ่ขึ้น

555เป็นค่ะ นมอย่างกะแม่โคนม สั่งเสื้อในมาใหม่หมดเลยค่ะ ปกติ38 :เพิ่มมา40เลย

VIP Member

บ้านนี้ใส่เเบบสปอร์ตบาร์ค่ะสบายดี แบบนี้มันอึดอัดชอบไปรัดใต้ซี่โครง

บ้านนี้อึดอัดมาก ยุ่บ้านถอดออกเลยคะไม่อยากใส่เลย ไปข้างนอกค่อยใส่😁

VIP Member

บ้านนี้ใสแต่ตอนออกไปค้างนอกไกลๆค่ะ 6เดือนแล้วค่ะ เสื้อในคลับหมดร่ะ

เราใส่สปอร์ตบาร์ ชอบใส่ตั้งแต่ยังไม่ท้อง แล้ว เราว่ามันไม่อึดอัดดี

VIP Member

ของเราไม่ใส่เลยค่าาา ใส่เฉพาะไปข้างนอกใส่แบบสปอตบราเอาสบายกว่า😅

บ้านนี้ไม่ใส่เลยคะเวลายุบ้าน...จะใส่เฉพาะเวลาออกนอนบ้านเท่านั่นคะ

เหมือนกันเลยค่ะซื้อเเบบใหญ่เเล้วเเต่ม่ไส่ รุ้สึกอึดอัด

VIP Member

บ้านนี้ซื้อใหม่เลยคะก่อนท้องใส่39-40 ตอนนี้42ก็ใส่ไม่ได้แล้วคะ555

บ้านนี้ใส่ตัวที่เคยใส่ไม่ได้เลย 😂 อึดอัดและเจ็บเต้ามากค่ะ