99 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ได้ของฟรีตอนจับรางวัล แต่หวยยังไม่ได้ลองเลย

เหมือนกันจ้า ซื้อหวยไม่ถูกแถมโดนหุ้นแดกอีกตอนนี้

บ้านนี้จะคลอดแล้วก้อยังไม่เคยมีโชคกะเค้าเลย😆😆😆

8 เดือนแล้ว ฝันแล้วฝันอีก ไม่เคยถูกสักงวดเลยค่ะ 555

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ 7เดือนจะ8เดือนเเล้ว สักงวดก็ยังไม่มี5555

บ้านนี้แม่ไม่เคยมีดวง แต่พ่อถูกตลอดแต่ถูกน้อย

ไม่มีเลยจ้า ลูก​คน​แรกดวงดีมาก​ถูก​ทุก​งวด​

บ้านนี้เงียบมาก ไม่เคยถูกเลย จนเลิกซื้อแล้วคะ

เหมือนกันค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วก็ยังไม่มีดวงเลย55

ไม่เคยถูกหวยเลยค่ะ สงสัยลูกไม่ชอบการพนัน 😂