99 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้เปนคะแต่ไม่โทษลูกคงเป็นที่ดวงเราไม่ดีด้วยมั้งคะ555

บ้านนี้ค่ะ..แต่พ่อแม่สามีเลี้ยงดูดีมากยิ่งกว่าถูกหวยอีกค่ะ

ปีที่แล้วถูกบ่อยทั้งแม่และพ่อปีอับมากเลยเฉียดไปเฉียดมา

แม่บ้านนี้จ้าตั้งแต่ท้องไม่ถูกหวยเลยเฉียดไปเฉียดมาตลอด

VIP Member

ได้ 2 ตัวอยุ่งวดเดียวเองค่ะจนตอนนี้ 6 เดือนละไม่มาอีกเลย 🤣

ท้องไม่ท้องก็ไม่มีโชคจ้าบ้านนี้มีแต่โชคมีแต่กำลังจ้า🤣

ตอนท้องอ่อนๆไม่มีโชคเลย ท้องเริ่มโตนิแหละค่ะโชคเริ่มมา

ได้โชคตลอดคะบ้านนี้ บอกคนถูกด้วยแต่ส่วนตัวไม่ค่อยซื้อ

บ้านนี้ ตั้งแต่4เดือนขึ้นมา ถูกบ่อยค่ะตอนนี้ 7เดือนแล้ว

บ้านนี้เคยถูกแค่งวดเดียวคะต่อจากนั้นไม่เคยถูกเลยคะ😅