7 ตอบกลับ

13wเองงง จะใหญ่เต็มที่คือช่วง5-6เดือนคะ ใจเย็นๆ ถ้ายทายเล่นๆแบบโบราณ หน้าคล้ำ หมอง สิวเห่อ = ลูกชาย หน้าขาวใส อมชมพู อวบอิ่ม ไม่มีสิว = ผู้หญิง เรื่องแบบนี้มักจะเกิดขึ้นโดยความบังเอิญ ลูกชายหรือลูกสาว ขึ้นอยู่ที่น้ำเชื้อพ่อ พ่อให้มา

13wยังไม่ออกหรอกจ้า จะออกช่วง20wขึ้นไปจะเริ่มเห็นชัดเจน เรื่องการแพ้ท้องแล้วแต่คนจะมากน้อยค่ะ ส่วนเพศสิวหรือความหน้าใสขี้นอยู่กับฮอร์โมนคุณแม่และการดูแลด้วยค่ะ

VIP Member

ของเราสิวไม่ขึ้น ขึ้นตอนแพ้ท้องนิดเดียวตอนนี้ปกติคะ ส่วนท้องเราเริ่ทออกแล้วตอนนี้ต้องเปลี่ยนมาใส่ชุดคลุมท้องแล้ว (ยูนิฟอร์มของที่ทำงานใส่ไม่ได้อึดอัดมาก)

VIP Member

บางคนไม่แพ้เลยก็มี บางคนแพ้จนคลอดก็มี อย่ากังวลนะคะ อีกอย่างท้องเราจะออกชัดช่วง 5-6 เดือนคะ แต่ถ้าคนมีหน้าท้องอาจจะออกชัดเร็วกว่าคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-70851)

ท้อง 13 วีคเหมือนกันคะ ท้องออกนิดเดียว ทางนี้ไม่มีสิว แต่กินข้าวได้เยอะคะ

VIP Member

ของเราใด้ 18 วิค ยังใม่ออกเลยค้ะ เป่นคนตัวเล็กผอมบาง555 รออีกหน่อยค้ะ