แบบนี้ตั้งครรภ์ไหมค่ะ?

คือตรวจอันแรกตอนช่วงบ่ายของที่10ขึ้น2ขีดแต่จางโดยที่ตรวจแบบหยด เลยซื้อที่ตรวจแบบจุ่มกับแบบผ่านมาทดสอบอีกในเช้าของวันที่11 แบบผ่านขึ้นจางมาก แต่แบบจุ่มไม่ขึ้น ประจำเดือนขาดประมาณ1เดือนกว่า วันที่20เดือนนี้ครบ2เดือนที่ขาด มีอาการเจ็บเต้านมตั้งแต่เดือนพฤศจิกายน แต่เดือนนี้ไม่เจ็บค่ะ เมื่อคืนนอนปวดหัวทั้งคืนลามไปจนถึงต้นคอ ไม่กล้ากินยา ลองที่ตรวจแบบหยดอีกรอบเมื่อเช้าก็ไม่ขึ้น เลยสับสนค่ะ แต่วันนี้จะไปหาหมอ อยากรู้เป็นอะไรกันแน่ค่ะ

แบบนี้ตั้งครรภ์ไหมค่ะ?
77 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องซิจ๊ะ

ท้องจร้า

ท้องครับ

ท้องค่ะ

ท้องค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะ

ท้องค่า

ท้องค่ะ

ท้องจ้า