14 ตอบกลับ

เราท้องทำงานจนถึง6เดือน ร้านข้าวต้มย่านอุดรธานี ราศรีจับมาก ลูกค้าถามตลอดเป็นเจ้าของร้านไช่ใหม บางคนบอกเป็นลูกสะใภ้เจ้าของร้าน อีตาแก่โต๊ะข้างๆบอกเป็นเมียน้อยเฮีย เรานี้ประสาทจะกินกะบาลอยุ่แล้วค่ะ เหนื่อยที่จะตอบว่าเป็นแค่พนักงานนิละจ้า เราได้ลูกสาว หน้าใส ผิวพรรณผ่องใส ขาวจั้ว ตอนนี้ไกล้คลอดแล้วค่ะ เฒ่าแก่ให้พักงานแล้ว ยังคิดถึงลูกค้าอยุ่เลยคะ คงจะถามหากันใหญ่🤣🤣

โชคดีจังเลยค่ะ​ เราทั้งคอ​ ทั้งรักแร้​ เต้านมดำ​ หมด😂

เราเหมือนกันคะ หน้าเราเป็นสิว ผิวคล้ำ มีแต่คนว่าได้ลูกชาย เราไปซาวด์4มิติ มา2ครั้งแล้ว หมอยังบอกผู้หญิงชัวมาก ก็ไม่มีใครเชื่อ เราก็หวังอยากได้ลูกสาวด้วยมันก็นอยๆนิดนึงนะคะ เราดีใจจะตายแต่เขาก็ไม่เชื่อ หมดกำลังใจ แต่ออกมาเดี๋ยวก็รู้คะ😆

จ้าแม่เห็นกลีบเหมือนกันมั่นใจมาก😊

VIP Member

บ้านนี้หน้าใสมุ้งมิ้งมาก แต่งตัวฟรุ้งฟริ้งอีกมีแต่คนบอกลูกสาว ตรวจ Nifty+ซาวด์ ได้ ผช.ยังจะเถียงเราอีกว่าเป็นไปไม่ได้ หมอมั่ว ตรวจผิด🙄 คือตรวจเลือดขนาดนี้ ซาวด์จู๋เด่นเป๋นสง่าไม่น่าจะพลาดนะคะ

😂😂😂

บางคนลูกผัวก็ไม่มีแต่รู้ดีจริงๆ มาทักอยู่ได้ว่าหน้าโทรมลูกชายแน่นอน ฉันโทรมเพราะแพ้ท้องป้ะ🙄 ล่าสุดตรวจ nipt แล้วเป็นลูกสาว ก็หงายเงิบกันไปดิ🤣

😆😆😆

บ้านนี้เหมือนกันค่ะคนทักว่าดำใด้ลูกชายแต่หมอชาวว่าใด้ลูกสาว ในใจแม่ก็อยากใด้ลูกสาวค่ะ ต้องรอลุ้นต้องคลอดว่าหมอกะชาวบ้านใครจะแม่นกว่ากัน

ขออนุญาต​ขำนะคะ​ ชอบคำว่าหมอกับชาวบ้านใครจะแม่นกว่ากัน😆😆😆

เราก็คอดำ จักแร้ มีแต่คนบอกว่าลูกชาย พอไปอัลตราซาวด์ได้ผู้หญิง สมัยนี้อยู่ที่ตัวบุคคลมากกว่าค่ะ บางคนขาวใสได้ลูกชายก็มี

เนอะแม่​🥺 ✌️

เป็นเหมือนกัลจ้าหมอบอกได้ลูกสาวคนรอบข้างบอกดูยังไงก็ได้ลูกชายแม่บ้านนี้ไม่เถียงกลับรออีกเดือนเดียวน้องคลอด

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ​ ฟาดได้ฟาด​ คลอดแล้วเรียกเขามาดู🤭

ไม่เถียงค่ะ ปล่อยไปค่ะ พอคลอดแล้วออกมาเป็นลูกสาว เดี๋ยวจะเงิบไปเลยค่ะ คล้ายๆบ้านนี้เลย

ฟาดได้ฟาด🤭

บ้านนี้ก็คอดำ รักแร้ดำ แต่ได้ลูกสาวนะคะ

ทั้งคอทั้งรักแร้เหมือนกันจ้าดำปี๋😂

ทำใจเถอะค่ะ เชื่อหมอทิพย์เถอะค่ะ 55555

หมอทิพย์​ก็มา555