50 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ ความเครียดของแม่ส่งผลต่อน้องนะคะ

สู้ๆนะคะ

สุ้ๆเพื้อน้องนะคะ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ

แม่ทำใจให้สบายก่อนนะค่ะ อย่าเพิ่งเครียดมาก ให้กำลังใจตัวเองกับลูกก่อนนะค่ะสู้ๆๆค่ะเปนกำบังใจให้นะค่ะ❤❤❤

อย่าเครียดคะ ทำใจให้สบายเพื่อลูก

เลิกคิดเรื่องแฟนไปก่อนเลยค่ะแม่ พยายามอย่าเครียดค่ะ มันส่งผลกระทบต่อลูกโดยตรง คิดถึงลูกให้มากๆนะคะ

สู้ๆค่ะ

สู้ๆนะคะ เปนกำลังใจให้ ขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรงนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะขอให้น้องแข็งแรงค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ ❤ สู้ๆไปด้วยกัน