116 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องดูไม่ออก​ พอคลอดลูกแล้วถึงเห็นว่าแตก​ โชคดีที่ไม่แตกมากเท่าไหร่​

แตกแบบนี้เลยคะ อะไรที่รีวิวว่าดีซื้อมาใช้ตั้งแต่ช่วงแรกๆที่ท้อง ก็ไม่รอด

เพื่อตัวน้อยยยยย ค้าาา5555

เดือนที่ 8 แล้วยังรอดอยู่ค่ะ ภาวนาให้รอต่อไปจนกว่าจะถึงวันผ่าคลอดค่ะ

ตอนนี้จะ8เดือนแล้ว น่องขาไปหมดแล้วคะ🤣🤣ท้องยังรอดอยู่ลุ้นมากเลยคะ

เพื่อตัวน้อยค้าาา5555

บ้านนี้แตกเป็นรอยขาว ดีที่ทาบูสเตอร์อีฟส์ไว้ สั่งจากเพจครีมอีฟส์

จะ 36 ละคะ ยังหวั่น ๆ อยู่ แต่พยายามโบกออยมาก ๆ คันก็ข่มใจไม่เกาค่ะ

VIP Member

แตกทั้งตัวเเล้วค่ะตอนนี้แขน ขา หน้าอก ก้น เอว ใต้ท้อง ข้อพับขา😂

เพื่อเจ้าตัวน้อยแม่ยอมได้555555

VIP Member

31 weeks ยังไม่แตกค่ะ แต่เริ่มคันบ่อย โบกวนไป รอดูใกล้คลอดค่า 😅😅😅

แตกจ้าา​ แรกๆก็แบบนี้เลย พอตอนนี้​ขึ้นมาเต็มหน้าท้องเลยจ้า

แตกลายเดียวกันเลย แตกตอน 35 คลอด 38 wk แม่เครียดเลย ได้แต่ทำใจ