295 ตอบกลับ

ผ่าคลอดบล็อกหลังค่ะ ผลข้างเคียงปวดหลังไม่หายเรยยิ่งนั่งนานๆยิ่งปวดหลัง

คลอดเอง ธรรมชาติ ออกมา 3820 ✌️🥴😱😅 อิแม่สับสน เบ่งผิดเบ่งถูก จนขาสั่นไปหมด

VIP Member

กำลังตัดสินใจอยู่ ขอข้อมูลแรงเชียร์ด้วยจ้าแบบไหนดี

คลอดธรรมชาติ คนที่สามค่า ลูกสาวคนสุดท้อง 15 วันแล้ว🥰

คลอดธรรมชาติค่ะ ตอนนี้น้องได้11วันแล้วจ้า

ถ้าไม่มีอะไรผิดความคลาดหมายก่คลอดธรรมชาติค่ะ

อยากคลอดเอง ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ก็ 26 มิ.ย.นี้ค่ะ

ทีมคลอดเองจ้า ท้องที่2 กำหนดเดือนพฤศจิกาจ้า

แม่คลอดธรรมชาติค่ะ บนรถเก๋งด้วย😅

ธรรมชาติค่ะกำหนดคลอด28กรกฏาท้อง2