134 ตอบกลับ

ตรุษจีนปีแรก อยู่บ้านกับครอบครัวครับ ขอให้ทุกคนเฮงๆ แข็งแรงมีความสุขครับ

ตรุษจีนปีแรกของหนู พ่อต้องทำงานหนูเลยต้องอยู่บ้านถ่ายรูปกับแม่2คนค่ะ 🥰

ซินเจียยู่อี่ซินนี้ฮวดใช้ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ ไอรีนรายงานตัวค่ะ

TapFluencer

กิจกรรมวันตรุษจีน คุณพ่อกับคุณแม่พาผมไปขอพรที่วัดเล่งเน่ยยี่ มาครับ🙏

ตรุษจีนนี้ จิ๋วยังอยุ่ในพุงอยู่เลยได้จ่ายไหว้เที่ยวผ่านพุงแม่ก่อน

ตรุษจีนปีแรกของน้องทิชา มาช้าแต่มานะคะ "ซินเจียยู่อี่ซินนี่ฮวดไช้"

ตรุษจีนปีแรกของน้องฮันนี่ค่ะ หนูอยุ่แต่บ้านไม่ได้ไปไหนเลยค่ะ🤣🤣

ตรุษจีนปีนี้ ได้อั่งเปาและขนมเทียนขนมเข่งจากคุณยายข้างบ้านค่ะ

😍เฮงๆรวยๆกันทุกคนครับวันตรุษจีนอาม่าให้อั่งเปาผมด้วยครับ🥰❤️

VIP Member

ตรุษจีนครั้งแรกของน้องไอลีน ถ่ายรูปกับคุณแม่เป็นที่ระลึกครับ