134 ตอบกลับ

VIP Member

ตรุษจีนปีนี้ รวมญาติเหมือนทุกๆปีค่ะ เด็กๆเล่นกันสนุกสนาน ทานข้าวพร้อมหน้าครอบครัวค่ะ

ลูกสาวคนโต อาหมวยน้อย กิจกรรมตรุษจีนในปีนี้ คือแต่งตัวสวยๆอยู่บ้านค่ะ ปะป๊าหนูทำงาน😆

สวัสดีคะตรุษจีนปีที่2ของน้องสีฟ้า🙏🙏แม่แพรพาน้องสีฟ้ากลับบ้านไปไหวก้อง ไหว้ก๋งกันคะ

มาร่วมงานตรุษจีนที่บริษัทปะป๊า พี่ๆแต่งตัวสวยกันเยอะจัง หนูขอสักรูปด้วยค่าาาาา

น้องปริ๊นเซส 1 เดือน 1 วัน ค่ะ 🥰 ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ นะคะ ตรุษจีนปีแรกของหนู

ตรุษจีนปีแรกของผม แต่งตัวเตรียมรับอังเปาไปไหว้ยายชวดคับ เฮงๆรวยๆนะคับทุกคนนนน

VIP Member

🎊新正如意, 新年发财 🎊 ซิงเจียหยู่อี่ ซิงนี้ฟาไฉ ขอให้สมหวังสมปรารถนา มีแต่ความสุข❤️🫶🏻

ตรุษจีนปีนี้อยู่บ้านกับแม่ และเตรียมตัววิดีโอคอลขออั่งเปากับปู่ย่าค๊าาา 🧧

VIP Member

เป็นลูกเสี้ยวจีนค่ะ กิจกรรมช่วงตรุษจีนเลนเน้วันเที่ยวค่ะ ไปเที่ยวกับญาติๆ

TapFluencer

ตรุษจีนปีแรกของน้องสกาย ปีนี้ได้ไปไหว้ศาลเจ้า ได้รีวิวเสื้อผ้าด้วยครับ👶🏻