134 ตอบกลับ

ตรุษจีนปีนี้ อยู่กับครอบครัว กินของอร่อยๆคร้า ❤️

TapFluencer

น้องอังเปา หนูน้อยวัย4เดือน ตรุษจีนปีแรกของหนู

ตรุษจีนปีแรกของน้องปันปันค่าแม่คือเห่อชุดมาก

ถึงแม้ไม่ใช่คนจีน แต่หนูก็อยากได้อั่งเปาค่ะ😍

VIP Member

วันตรุษจีน แต่งตัวสวยไปเดินเล่นถ่ายรูปกันจ้า

อาหมวยน้อยมารับอั่งเปาที่ทำงานคุณแม่ค่ะ🥰

ป๊าเรียกน้องเฟรม ตายายเรียกน้องตรุษจีนคับ

VIP Member

ไม่สบายจ้านอนยุวบ้านกัน ไม่ได้ออกไปไหนเลย

น้องมาทีน อายุ30วันค้าบ ขอไห้หนูได้น้า🙏💘

เสียใจมากเลย พึ่งเห็นว่าได้รางวัลด้วย🥹