830 ตอบกลับ

ตอนแรกฝากคลินิกแม่และเด็กนครปฐมค่ะ​ พอใกล้จะคลอดย้ายไปฝากที่วิชัยเวช​ อ้อมน้อยค่ะ

ฝากเลยค่ะ​ จะได้ยาบำรุงน้องมากินเร็วๆนะคะ​ น่าฝากค่ะเอกชนคือเราไปช่วงบ่ายก็ได้คนน้อยดีค่ะ​ ไม่ค่อยแอดอัดเหมือนรพ.รัฐ

ใครเคยคลอด รพ มงกุฎวัฒนะ บ้างค่ะ ค่าใช้จ่าย คลอดเองกับผ่าคลอดเท่าไหร่ค่ะ สิทบัตรทอง

สิทธิ์บัตรทองคลอดฟรีค่ะ นอกจากนอนห้องพิเศษ ต้องจ่ายเงินเพิ่มค่ะ คืนนึง5000บาทค่ะ

B ค่ะ ฝากครรภ์สมิติเวชศรีราชา คลอดที่ขอนแก่นราม เพราะแม่อยากกลับไปคลอดที่บ้าน

ฝากคลินิค คลอด รพ.รัฐค่ะ 555 ช็อดกะทันหัน น้องคลอดตอน32w พอดี เตรียมตัวไม่ทันเลย😂

B.ค่ะโรงพยาบาลประจำจังหวัด อยากฝากเอกชนแต่เป็นsleเลยต้องไปฝากกับหมอเฉพาะทาง

ฝากกับคลินิค กับหมอเด็กเลยค่ะ คุณหมอของโรงพยาบาล อ.กัทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษค่ะ

A ค่ะฝากรพ.เปาโลเกษตร ใช้สิทธิประกันสังคมฝากครรภ์ค่ะ ไม่ได้ฝากพิเศษอะไรค่ะ

ไม่เสียค่ะ

ตอนเเรกฝากอนามัยคะเเล้วตอนนี้ย้ายไปฝากคลีนิควางเเผนคลอดที่โรงบาลรัฐคะ

VIP Member

A เอกชนค่ะ โรงบาลลานนาเชียงใหม่ ไปหาหมอทีราคาเอาเรื่องเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ รพ แม่และเด็กคะ

อยู่ต่างจังหวัด ที่พะเยา รพ รัฐ พร้อมที่สุดแล้ว เพราะมีไม่มีกี่ตัวเลือก