120 ตอบกลับ

ดิ้นทุกครั้งไม่ว่าจะยุคนเดียวรึยุกับพ่อเค้าแต่ถ้าดิ้นชัดเจนหน่อยก้อตอนได้ยินเสียงพ่อเค้า🙂

อยู่คนเดียวค่ะ แม่บ้านนี้ไม่เคยได้มีความรู้สึกหรือโมเม้นว่าได้อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตาเลย

รู้สึกครั้งแรกตอนอยู่กับพ่อเค้า จะดิ้นเก่งเวลาอยู่กับพ่อเค้าา แล้วก็ชอบตอนยายอยู่ด้วย

ลูกดิ้นครั้งแรกนอนอยู่เล่นอยู่กับแฟนตอนแรกก็ตกใจนะดีใจมากๆที่ลูกดิ้นให้เราเห็น

แม่อยุ่คนเดียวคะถ่ายได้เยอะเลย พอเรียกให้พ่อดูเท่านั้นแหละหายไปเลย😂

อยู่กับคุณพ่อค่ะ น้องจะดิ้นแรงและดิ้นเก่งมาก น้องจะชอบเสียงคุณพ่อค่ะ

น้องชอบดิ้นเวลาอยู่กับแฟนค่ะพอนอนหงายแล้วเอามือไปลูบหน้าท้องค่ะ

พ่อเอาหูแนบท้องแล้วรู้สึกลูกดิ้นครั้งแรก ความรู้สึกที่บอกไม่ถูก

น้องชอบดิ้นตอนพ่อเขานอนกอดทุกครั้ง หรือเวลาพ่อเขาพูดคุยลูบท้อง

อยู่กับเพื่อนๆค่ะ ดิ้นทีเราสะดุ้งด้วย เพื่อนก็ตกใจด้วยเลย 😄😄😄