1480 ตอบกลับ

ไม่แพ้เลย ท้องแรกไม่แพ้ ตอนนี้ท้อง2ก็ไม่แพ้เลยค่ะ

แพ้หนักมากตั้งแต่เริ่มรู้ว่าท้องแพ้จนมาถึง5เดือน

6 Week คะ เวียนหัว อาเจียนบ่อย อยากนอน ไม่มีแรง ท้อง3 คะ

แพ้หนักมากๆๆๆจ้า แค่ได้กลิ่นไกลๆก็ไม่ไหวแล้วจ้า

ตอนนี้แพ้ค่พแต่ไม่หนักเท่าไรเป็นบางเวลาค่ะแม่😊

❤ไม่แพ้เลย แค่เหม็นอาหารบ้างชนิด จมูกไวต่อกลิ่น

เริ่มมีอาการแพ้ตอน2เดือนถึง4เดือนแพ้หนักอยู่ค่ะ

ท้อง2แล้วก็ยังแพ้อยู่คะ แพ้หนักกว่าคนแรกด้วยซ้ำ

6 w ไม่มีอาการแพ้หรืออยากกินอะไรเป็นพิเศษเลยค่ะ😅

7สัปดาแล้วยังไม่แพ้เลยค่ะ จะแพ้ช่วงไหนกันบ้างคะ