1480 ตอบกลับ

เดื่อนกว่าเเล้วค่ะยังไม่มีอาการแพ้เลยค่ะทานได้ตลอดค่ะ

ได้แต่เวียนหัว พะอืดพะอม แต่ไม่อ้วกคะ ไม่อยากทานอะไรเลย

แพ้หนักค่ะ แพ้ตั้งแต่รั้ว่าท้อง ตอนนี้เดือนครึ่งเองค่ะ

VIP Member

1-3 เดือนแรก แพ้หรักมากค่ะ ตอนนี้ 23 สัปดาห์ กินหนักมากค่ะ 😊

ต้องเเต่รู้ว่าท้องจนวันสุดท้าย​ที่จะคลอดไม่เเพ้เลยคะ

แพ้ค่ะกินอะไรไม่ได้เลยเหมือนจะอ้วกตลอดพออ้วกก้อขมมาก

ตอนนี้ยังทานได้ปกติไม่มีอาการแพ้คะ แค่เพลีย และง่วงคะ

ไม่ค่อยแพ้เลยค่ะ...อะไรก็อยากกินให้มากคะ หิวตลอดเวลาคะ

ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง

ตอนนี้ 6W ไม่ค่อยแพ้ แต่มีอาการวินเวียนแทบทุกวันเรยค่ะ