1480 ตอบกลับ

VIP Member

🖤 แพ้หนักมากกกกก พอหายแล้วกินข้าวได้เท่านั้นแหละ เป็นตุ่มเลยค่า

VIP Member

แพ้หนักมาก กินอะไรก็ได้น้อย กินเยอะก็อ้วกออกหมด ท้องว่างก็อ้วก😟

ไม่แพ้เลยค่ะกินได้ปกติทุกอย่างไม่เหม็นไม่อยากกินอะไรเป็นพิเศษ

ตอนนี้ 6 วีค แล้ว ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง หิวบ่อยด้วย กินตลอด

แพ้หนักมาก กินข้าว หรือกินยาตามที่หมอให้มาอาเจียนออกหมดเลยค่ะ

แพ้ระดับกลางค่ะ เวียนหัว คลื่นไส้ หิวตลอด กินก็หายสักพักหิวอีก

แพ้แบบไม่อยากกินข้าวแต่ว่าไม่อ้วกค่ะใครเป็นเหมือนเราบ้างค่ะ

แพ้หนักมาก กินข้าวยังไม่ได้เลย ส่งผลต่อต่อไหมคะ กังวลจังเลย

🖤แพ้หนักมาก ใครพอมีวิธีแนะนำบ้างค่ะ กินข้าวแทบไม่ได้เลยค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์จนตอนนี้ใกล้จะแตกแล้ว 😁♥️