1480 ตอบกลับ

ไม่แพ้เลยจ้า มีแค่อาการอยากกินของหวาน อยากินขนมหวานทุกวัน 6สัปดาแล้ว😅

ช่วงแรกแพ้หนักมาก ตอนนี้5เดือนเริ่มดีขึ้นแล้วจ้า แต่ก็มีแพ้บ้างนิดหน่อย

เเพ้หนักเลยค่ะ

ช่วงแรกๆคือมีอาการแพ้มากแทบลุกไปกินข้าวไม่ได้ รู้สึกเบื่ออาหารทันที

ตื่นขึ้นมาจะรู้สึกท้องว่างและอยากอาเจียนค่ะ พอกิน ก็นได้แค่ 3-4 คำเอง 😭

🖤🖤🖤🖤แพ้มาก ถึงมากที่สุดค่ะ ทานอะไรไม่ได้เลยค่ะน้ำหนักลดไปหลายโล😭🤮

ตอนนี้ 6 วีค แต่ไม่มีอาการแพ้คะ มีแค่รู้สึกเหนื่อยง่ายกว่าปกติเองคะ

แพ้หนักมากเริ่มตั้งแต่ประมาน 5 สัปดาห์กว่า จนเกือบสี่เดือนถึงจะหาย

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง เหมือนคนปกติทุกอย่าง ไม่รู้เลยว่าท้อง

หนักมากยันคลอดกินอะไรก็ไม่ได้ พอคลอดแล้วยังกับหนังคนม้วนเลยค่ะ 😂

🖤แพ้หนัก มากถึงขั้นอาเจียนจนเลือดเลยค่ะกินไรไม่ได้เลยออกคืนหมด