2289 ตอบกลับ

ธรรมชาติ ในน้ำจ้า ไม่รู้จะออกให้มั้ย ลูกตัวใหญ่😂

2 ผ่าคลอดค่ะ เลือก รพ.ดีๆ แผลเย็บสวยไม่มีปัญหาค่ะ

คลอดธรรมชาติค่ะ แต่ถ้าน้องตัวโตเกินไปคงผ่าค่ะ

ยังไม่คลอดค่ะถ้าคลอดก็น่าจะคลอดธรรมชาติค่ะ

VIP Member

จริงๆจะ3 จร้า แต่น้องเลือกวันเกิดเองจ้าา 🥰😆

1,2 คลอดธรรมชาติ​ ตามวันที่คุณหมอ​กำหนดเป๊ะ​

ธรรมชาติจ้า คลอดลูกไม่น่ากลัวแบบที่คิดเลย

1 ค่ะ คนนี้อาจจะได้ผ่า เพราะจะปิดอู๋แล้วค่ะ

ข้อ2ค่ะท้องที่2ท้องแรกคลอดเองธรรชาติค่ะ

ผ่าคลอกฉุกเฉินคะสายรกพันคอน้องสองรอบคะ