32 ตอบกลับ

เราเลย 5555 แล้วเราเด็กแรกเกิด ทำตั้งแต่วันแรกจนวันนี้ หลับนานเกิ๊นแม่ระแวง บางทีเราไม่กล้าหลับนะ กลัวตื่นมาแล้วน้องหยุดหายใจ ระแวงไปหมด ยิ่งตอนนี้นางเป็นหวัดเรายิ่งระแวง 😂😂😂

ตอนนี้รอคลีนิคเปิด ลูกไม่กินแล้วนอนตลอด อิแม่นั่งมองท้องลูกว่ากระเพือมหายใจไหม 5555

ไม่งอแงตื่นขึ้นมาร้องกินนมตอนกลางคืน แม่นี่เอาหูไปแนบหน้าอก อ่อ อกยังกระเพื่อม หัวใจก็ยังเต้นดีอยู่ ตอนนี้ 10 ขวบล่ะ ซนมากกกก 5555

บ้านนี้ก็เป็นค่ะระแวงไปหมด ไม่กล้าหลับเลย ตอนนี้น้อง1เดือนแล้วก็ยังระแวงเหมือนเดิม😁😂😂

บ้านนี้ก็เป้นค่ะ บางทีนั่งจ้องท้องบ้าง บางทีเอามือวางบนหน้าอกบ้าง กลัวน้องไม่หายใจ555

เป้นเหมือนกันคะแม่ตอนช่วงน้องคลอดแรกๆหลับที4-5ชม.เลยคะแต่เดี๋ยวนี้หลับ3ชม.เต็มที่😂

VIP Member

ตอนน้องเล็กๆ เคยทำแบบนี้บ่อยๆ เหมือนกัน จนตอนนี้น้อง 1.9 ขวบแล้ว บางทีก็ทำ 555

เป็นค่ะ เวลาหลับลึกๆนานๆ จะต้องจ้องดูหน้าอก ว่ากระเพื่อมมั้ย 555

นึกว่าเป็นแค่บ้านนี้5555 จนตอนนี้น้อง7เดือนก็ยังทำอยู่เลยค่ะ😆

VIP Member

เปนเหมือนกัน ตอนแรกคิดว่าตัวเองผิดปกติ เปนอยู่คนเดียว 🤣🤣

VIP Member

เป็นเหมือนกัน เป็นถึงขนาดเอาหูไปฟังใกล้ๆจมูกลูกเลยแหละ