49 ตอบกลับ

ผลไม้คะ

VIP Member

กรรมพันธุ์คร้าาา หาพ่อพันธุ์ขาวๆ 5555//ขำๆนะแม่

อยู่ที่กรรมพันธ์ุด้วยจ้า

VIP Member

ขาวหรือดำขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์นะคะคุณแม่ แต่ถ้าอยากให้ผิวลูกสวยใส แนะนำน้ำนมถั่วเหลือง กับน้ำมะพร้าวค่ะ แต่น้ำมะพร้าวควรกินหลัง 5 เดือนไปแล้วนะคะ วันละลูกก็พอค่ะ ที่สำคัญต้องไม่ผสมน้ำตาลนะคะ

อยู่ที่กรรมพันธุ์ค่ะผิวขาวหรือดำ ไม่เกี่ยวกับอาหารที่ทานสักเท่าไหร่

มะพร้าว น้ำเต้าหู้ กล้วยน้ำว้า

น้ำเต้าหู้ค่ะ

น่าจะอยู่ที่กรรมพันธุ์นะคะ อย่าพยายามหายาหรืออะไรมาทานค่ะ อันตราย บำรุงให้ลูกน้อยแข็งแรง คลอดออกมาค่อยมาดูแลผิวให้ยังทันค่ะ

ถ้าพ่อแม่ขาวลูกก็ขาวค่ะ แต่ถ้าอยาดให้ลูกผิวสวยต้องทานอาหารที่มีโปรตีนเยอะๆ