2 ตอบกลับ

VIP Member

เน้นโปรตีนจากถั่วค่ะ ดีต่อมดลูก และออกกำลังกายท่าบริหารมดลูกร่วมด้วนจะดีมากค่ะ จากประสบการณ์ตรงที่มดลูกไม่แข็งแรง และมีประวัติป่วยปีกมดลูกอักเสบ ปล่อยมา 4 ปีไม่ติด แต่ทานโปรตีนจากถั่ว และออกกำลังกายด้วยตั้งแต่ต้นปีที่ผ่านมา ตอนนี้ติดสมใจแล้วค่ะ 10 สัปดาห์แล้ว

เรากินเชคอะ ไม่รู้เพราะพอดีรึป่าว แต่มันเป็นโปรตีนจากถั่วนะ

เรากินของ herbalife ค่ะแม่ แบบเข้าคอร์สอ่าค่ะ กะจะลดหุ่นด้วย สงสัยเพราะออกกำลังกาย กินคลีน ด้วยมั้งคะ