27 ตอบกลับ

VIP Member

เตรียมไว้เลยค่ะ ทั้ง 7 วัน คลอดวันไหนมาเลือกอีกที

VIP Member

บ้านนี้ตั้งตอนใกล้คลอด เพราะดูวันคลอดน้องด้วยค่ะ

ตั้งชื่อเล่นไว้ตอน27wคะตอนนี้31wกำลังหาชื่อจริงจ้า

VIP Member

บ้านนี้คุณพ่อตั้งชื่อตั้งแต่ยังไม่มีน้องเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คุณพ่อตั้งให้ตั้งแต่ยังไม่มีน้องเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแล้วค่ะ คุณย่าตั้งให้27วีคค่ะ

บ้านนี้ตั้งชื่อลูกตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ

VIP Member

เราตั้งในใจค่ะ ออกมาถึงพูดเป็นคำค่ะ

VIP Member

ตั้งชื่อเล่นไว้ ตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ😂😂😂

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้32วิคเพิ่งเริ่มตั้งจร้า