128 ตอบกลับ

แม่คลอดที่รพ.สิรินธรที่ลาดกระบังใช่มั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ผ่าคลอดแล้วมีอาการเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ปวดตรงแผลบ้างค่ะ ตอนที่จะลุกจะนั่ง มันจะตึงๆแผลค่ะ อาการอื่นไม่มีเลยค่ะ

ยินดีด้วยคะคุณแม่ น้ำหนักน้องดีมากๆคะ

ยินดีกับเเม่ด้วยนะคะ เเข็งเเรงๆนะลูก

VIP Member

คุณแม่คลอดสิรินธรเขตประเวตรึป่าวคะ

ขอบคุณมากค้าพอดีคลอดเดือนหน้า

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าฟัดมากค่ะแม่ 😁

แม่เป็นเบาหวานไหมคะ?? ทำไมน้องตัวโตจัง

ไม่เป็นค่ะ คงเป็นเพราะแม่กินเยอะด้วย

เราก็ฝากสิรินธร เป็นไงบ้างคะดีมั้ย

ยินดีด้วยคะ น้องน้ำหนักดีมากเลยคะ

จ้ำม่ำจังเลยคะ ยินดีกับคุณแม่นะคะ