42 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่มีเคล็ดลับอะไรไหมคะที่ทำให้คลอดง่าย ขอเป็นความรู้หน่อยค่ะ

ยินแด้วยจ้า คลอดง่ายมากๆเลย ขอให้คลอดง่ายๆแบบคุณแม่บ้างนะจ้า อิอิ ☺

ยินดีด้วยค่า 🥳 สาธุ ขอให้ลูกสาวคลอดง่ายเหมือนบ้านนี้ด้วยเถอะ 🙏🏻😁

ออกพร้อมกับน้องพลอยเฌอเลยน้าหนักเท่ากันด้วยแต่คนล่ะเดือนเอง

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้ลูกสาวคลอดง่ายแบบนี้บ้างเถอะ สาธุ💕

แม่ๆๆคลอดง่ายจัง. ขอหัยบ้านนี้คลอดง่ายเหมือนแม่บ้างจัง

คลอดง่ายจัง บ้านนี้เจ็บท้อง8ชั่วโมงเลยค่ะ

ทำไงถึงคลอดง่ายคะ​ ท้องที่เท่าไหร่แล้วแม่

ขอเจ็บแปปเดียวแบบนี้ก็ออกเลยนะค่ะ อิอิ

คลอดง่ายจังค่ะเเม่ มีเคล็ดลับมั้ยค่ะ