41 ตอบกลับ

ดีใจด้วยค่ะ อยากคลอดง่ายแบบนี้จัง เรากำหนดคลอดวันที่7สิงหา วันนี้แค่ปวดเตือนไปหาหมอเปิดแค่เซนเดียวเองค่า

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน้าาา💗 เห็นแม่ๆบ้านอื่นคลอดกันล่ะอิจฉาเลยค่ะอยากคลอดจะแย่แล้วว🤣🤣

ขอบใจจ้า ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยน๊า...ตอนนี้เรา38w2dอยากจะแตกแล้วแต่ยังไม่มีวี่แววอะไรเลยอ่ะ

สัก38 วีคกำลังดีค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่า ชื่อน้อง ณภัทรไหมค่ะ ตามชื่อจริง แต่เขียนอีกแบบเก๋ดี 😁🥰

ยินดีด้วยคะแม่ภาวนา ขอให้คลอดง่ายๆแบบคุณแม่ทีเถอะ

ขอบคุณคะ ขอให้คลอดง่ายๆคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ บ้านนี้ยังนิ่งอยู่เลย

คลอดง่ายๆนะคะคุณเเม่

ขอเคล็ดลับคลอดง่ายบ้างสิคะ บ้านนี้แอบหวั่น 15กย.

บ้านนี้ก็ ำทุกอย่าง เดินขึ้นลงบ้านชั้น6 ทุกวัน ขอให้คลอดง่ายๆ555

TapFluencer

น่าเกลียดน่าชังมากค่ะ ของเราต้นปีหน้านู้นน

7สค.จ้า ยังไม่มีวี่แววเลยยย แม่อยากแตกแล้ว☺️

คลอดง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากๆคะ😍

ขอบคุณค่า