34 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ 11 ก.ค ค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย ตอนนี้21+5 รอให้8 เดือนก่อนค่ะถึงจะเตรียมทีเดียว(ลูกชายงับ)👶

เรา5ก.ค 25วีคนแล้วแม่นับวีคผิดไหมค่ะ

Super Mum

เตรียมเดือนไหนก็ได้ค่ะ ยิ่งเร็วยิ่งดี เดียวท้องแก่แล้วจะอุ้ยอ้ายทำอะไรก็ลำบากนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด10 ก.ค. เริ่มเตรียมของตั้งแต่18วีคแล้วค่ะ ทยอยเตรียมไว้ได้เลยค่ะ

บ้านยังไม่ได้เตรียมเลยกะว่ารอเข้าไตรมาส 3ก่อน ดูๆไว้ถูกใจเยอะ ทีมลูกสาวคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 24 ก.ค. ยังไม่เตรียมเลยค่ะ ว่าจะประมาณ 6 -7 เดือนถึงทยอยซื้อ

เดือนเดียวกันเลย ส่วนตัวรอทราบเพศแล้วจะทยอยซื้อเลย ซื้อทีเดียวไม่ไหว😂

บ้านนี้ 14 กค ยังไม่ได้เตรียมเลย ว่าสักเดือนหน้าจะเริ่มเตรียมแล้วคร่า

20 ก.ค.ยังไม่ได้เริ่มเตรียมของเลยค่ะว่าจะรอสักเดือนที่7ค่อยเริ่มซื้อของ

บ้านนี้เริ่มซื้อเเล้วจ้า

VIP Member

บ้านนี้ 21 กรกฎาคม ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ ขายของหัวหมุนอยู่เลย55555

คลอดวันเดียวกันเลยยังไม่เตรียมอะไรเลยเหมือนกันค่ะคลอด15กรกฏาคม

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า ว่าจะเริ่มเตรียม