7 ตอบกลับ

เว้นชองเอง ของดิบ ชา กาแฟ ช็อคโกแลต ดูว่าน้องแพ้อะไร บางคนแพ้นมวัวคุณแม่ก็ต้องงดคะ

หมอบอกกินได้เหมือนตอนที่ตั้งท้องค่ะ แต่ควรงดอาหารที่มีรส เผ็ดเค็วเปรี้ยวค่ะ

กินได้ทุกอย่างเลยค่า งดแค่ของหมักดองและแอลกอฮอล์

บ้านนี้คลอดมาไม่ค่อยกล้ากินอะไรเลยค่ะ 😂

VIP Member

ทานได้ทุกอย่างเลย ยกเว้น ของหมักดอง แอลกอฮอล์

VIP Member

ทานได้ทุกอย่าง ยกเว้นของหมักดองแอลกอฮอล์ค่ะ

ทานได้ทุกอย่างที่มีประโยชน์ค่ะ

กินได้ทุกอย่างที่มีประโยชน์ค่ะ

บ้านนี้ไม่ค่อยกล้ากินอะไรเลยค่ะ 😂