20 ตอบกลับ

เยอะอยุ่ค่ะ บ้านนี้ผ่าคลอดได้ 10 วันแล้ว ปั้ม 2 ข้าง 20-30 นาทีได้แค่ 2-3 ออนซ์เองค่ะ

ได้ค่ะ จะมาบอกนะคะ ตอนนี้กำลังรอสินค้าค่ะ น่าจะ 2-3 วันได้ค่ะ

Super Mum

ให้น้องเข้าเต้าบ่อยๆ เดี๋ยวน้ำนมก็จะมาเยอะขึ้นค่ะ

รับทราบค่ะแม่

เราปั้น15นาที2ข้างได้ไม่ถึงออนเลยค่ะ ผ่านมา 10วันล่ะ

เหรอคะแม่ นึกว่าบ้านนี้เป็นอยู่คนเดียวค่ะ พักผ่อนน้อยเหมือนกัน กลางคืนต้องเลี้ยงลูกด้วย

VIP Member

ให้น้องเข้าเต้าเรื่อยๆบ่อยๆก็จะมาเยอะเองคะ

ขอบคุณนะคะแม่

VIP Member

รองไปซื้อมาทานนะคะน้ำนมไหลดีมากคะ

เเต่นี่ได้ผมดีมากเลยนะคะรองดูคะ✌️✌️

VIP Member

ปกติค่ะแม่แม่ห้ามเครียดนะคะ

Super Mum

ดื่มน้ำเยอะๆเลยค่ะแม่ 3-4 ลิตร

รับทราบค่ะแม่

บ้านนี้จิบน้ำอุ่นช่วยจ้า

เดี๋ยวก็มีเพิ่มขึ้นค่ะ

ขอให้เพิ่มขึ้นเยอะๆค่ะ อยากให้ลูกอิ่ม

VIP Member

ดื่มน้ำเยอะๆๆนะคะ

รับทราบค่าาาาา✌🏼