62 ตอบกลับ

ขอให้น้องแข็งแรงไวไวคุณแม่อย่าเครียดนะถึงมือหมอแล้ว

สู้ๆนะคะคุณแม่ อยู่กับหมอแล้ว เดี๋ยวน้องก็หายจ้า

ขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรงๆนะคะ คุณแม่สู้ๆนะคะ

VIP Member

ให้น้องแข็งแรงไวไวน่ะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอให้​น้องแข็งแรง​ไวๆนะคะ​ คุณ​แม่สู้ๆค่ะ

ขอให้น้องหายไวไวนะคะ คุณแม่สู้สู้✌🏼❤️✌🏼

สู้ค่ะแม่ แม่มีอาการสังเกตยังงัยบ้างค่ะ

ทำไมถึงคลอดช่วงนี้คะ แม่มีภาวะอะไรหรอคะ

37 วีคคือครบกำหนดนะคะ

สู้ๆนะค่ะ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงไวๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ ✌🏼