22 ตอบกลับ

ลูกกตัญญูมากลูก. อยู่ไม่นานรีบออก. ตัวน้อยๆไม่ให้แม่ทรมาน. มาใหญ่ข้างนอกเอาเต็มที่เลยนะ. โอ้โหววววว😄 เต็มเบาะเล้ยยยย

บ้านนี้คลอดปกติค่ะ ตอนนี้ 5 เดือนน้ำหนักแค่ 6.2 เองแม่ นมแม่อย่างเดียว อยากให้น้องอวบๆเหมือนกัน😁

แค่นี่ก็น่าฟัดแล้วแม่❤️

น้องอบนานหรืออยู่โรงพยาบาลนานไหมคะ คลอดก่อนกำหนดเกิดจากอะไรคะ

เอส26 สีม่วงจ้า

ตอนเราท้อง 30w ลูกเราหนัก 1,800 แล้ว แบบนี้หนักมากหรือน้อยคะ

ก็สมตามเกณฑ์แล้วจ้า

VIP Member

เค้าอยากเห็นโลกก่อนเค้าก็อยู่ในท้องไม่นานค่ะ

สงสัยจะไช่ค่ะ แม่55

ตอนคลอดออกมา น้องยุโรงบาลกี่วันค่ะ

เกือบ1เดือนค่ะ

คุนแม่ไห้น้องกินนมผงยี่ห้ออะไรค่ะ

ออค่ะ ขอบคุณค่ะ

น้องกินนมผงยี่ห้ออะไรคะ

เอส26 สีม่วงจ้า

โอ้ยยยใจละลายแล้วลูกเอ้ย

น้องกินนมสูตรอะไรคะเเม่

เอส26 สูตร1 สีม่วงจ้า