52 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ ขอให้คลอดน้องง่ายๆๆแบบคุณแม่นะค่ะท้องแรกกังวลกลัวบวกกับตื่นเต้นด้วยค่ะ

คลอดง่ายมากเลยค่ะ อยากคลอดง่ายๆบ้างจัง ยินดีด้วยนะคะ ❤❤😍

ยินดีด้วยค่ะ น้องคลอดง่ายจังเลย แม่ท้องแรกหรือท้องสองค่ะ

บ้านนี้ท้องสองเหมือนกันค่ะ ตอนนี้37+4 แล้วอยากคลอดง่ายๆแบบนี้จังเลยค่ะ ตอนท้องแรกเจ็บท้องตอนเย็น ไปคลอดอีกทีก็เกือบเช้า หมดแรงเบ่งคลอดเลยค่ะเพราะกลางคืนปวดท้องไม่ได้นอนเลย

ปวดท้องแปปเดียวเองคลอดง่ายมากค่ะ แข็งแรงไวๆๆน่ะคุณแม่

น้องน่ารักจังครับ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะครับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จังเลย

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จังเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดง่ายแบบแม่จังเลย

ยินดีด้วยค้าาา...ขอบ้านเลขที่ด้วยคะ 😅😅😅

ขอบคุณค้าาา😁😁😁

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จัง