30 ตอบกลับ

Super Mum

สู้ๆนะคะทั้งพ่อและแม่ ขอให้น้องหายไวๆดีวันดีคืนคะ ขอให้สิ่งศักสิทธิ์คุ้มครองเด็กทั้งสองคนคะ

สู้ๆค่ะ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองน้องค่ะ ขอให้ปลอดภัย

ขอให้น้องแข็งแรง​ปลอดภัย เอาใจช่วย​คุณ​แม่​คุณ​พ่อนะค่ะ

ขอให้หายเร็วๆปลอดภัย สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับ

ขอให้หนูๆแข็งแรง​ไวๆนะค่ะ​ เอาใจช่วยค่ะ

ขอให้แข็งแรงสมบูรณ์ได้กลับบ้านไว ๆ นะ

ขอให้น้องแข็งแรงได้กลับบ้านเร็วๆนะคะ

ขอให้ปลอดภัย พระคุ้มครองด้วยเทอญ

ขอให้แข็งแรงได้กลับบ้านไวๆ นะคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะแม่