66 ตอบกลับ

น้องน่าชังมากค่ะ ตัวไม่เล็กนะคะ ขอให้น้องแข็งแรง บ้านนี้เพิ่ง 36w อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ😊😊😊

คลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ 35 +3 หนัก 2465 กรัม น้องแข็งแรงดี กลับบ้านได้เช่นกันค่ะ

คลอดที่รพ.ระยองเหมือนกัน😆

VIP Member

น่าเอ็นดูมากค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ ยินดีกับคุณพ่อคุณแม่ด้วยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็รอลูกสาว ไม่ออกมาสักที 37+1w

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้37wยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยนะคะ แก้มน่าหยิกจังเลยลูก 😍

น่าซังมากเลยค่ะแม่ แข็งแรงเร็วๆนะคะ

ดีใจด้วยนะแม่แข็งแรงทั้งแม่ลูกคะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจังเลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากแตกแล้ว