2 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดตอน34วีค6วันค่ะ ตอนผ่าคลอดมาหายใจปกติแต่น้ำหนักตัวน้อยค่ะ2040กรัมหมอให้อยู่ในตู้อบ1คืนช่วงบ่ายอิกวันก้อขึ้นไปยุกับแม่ค่ะแต่น้องกินนมน้อยหลับเยอะเลยตัวเหลืองได้ส่องไฟ2คืนตัดผังผืดใต้ลิ้นด้วยค่ะแล้วก้อกลับบ้านพร้อมแม่ค่ะตอนนี้1ขวบ1เดือนแล้วค่ะ

รอน้องอาการดีแล้วค่อยกลับบ้านก้อได้ค่ะ...สู้ๆนะค่ะ

บ้านนี้ผ่าคลอด 36 w ค่ะ ระงับคลอดไว้ไม่ทัน น้องหายใจเร็วนิดนึงค่ะ ให้ออกซิเจนแล้วก็ได้กลับบ้านพร้อมแม่ค่ะ สู้ๆนะคะไม่ต้องกังวลหมอเก่งค่ะ อบนานไหมแล้วแต่คุณหมอเลยค่ะ

อ่อขอบคุนค่ะ