55 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะเดี๋ยวน้องก็มาแม่ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้องมาใหม่ 10+wแล้วค่ะ สู้ๆค่ะ

เข็มเเข็งนะคะ เด๋วน้องก็กลับมาใหม่ เป็นเหมือนกันเลย

✌🏻✌🏻

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เพิ่งผ่านเหตุการณ์นี้มาเหมือนกัน

สู้ๆค่ะ✌🏻

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก้กลับมาค่ะ ✌🏻✌🏻

เป็นกำลัง​ใจ​ให้​ค่ะ​ เดี๋ยวน้องก้มาใหม่

ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะ สำหรับกำลังใจ❤️🥰

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ ❤️

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องมาใหม่ไวๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ