27 ตอบกลับ

ทีมกุมภาค่ะ บ้านนี้ลูกคนที่2แล้วค่ะ ตรวจนิฟ น้องเป็นผู้ญ ค่ะ คนแรกก็ผู้ญ สมใจแม่กับพ่อมากค่ะ อยากได้ผู้ญทั้งคู่

กุมภาพันธ์เหมือนกันค่ะ คนแรกชาย คนสองหมอเห็นจู๋ๆๆแล้ว แม่อยากได้ผญ สงสัยต้องรอคน3 ไม่รู้จะสมหวังหรือป่าว

ขอให้สมหวังสักทีสาธุ

กุมภาเหมือนกันค่ะ หมอบอก ค่อนไปทางผญ ค่ะ แต่ยังไม่ชัวร์เท่าไหร่ น้องเล่นท่ายากตลอดเลย

บ้านนี้ไปหาหมอมาเมื่อวาน เหมือนจะเป็นจู๋เหมือนกันคะ อิแม่อยากได้ผญ 😂

กพ เหมือนกัน ตรวจnipt ได้ผช เดี๋ยวต้นเดือนกย หมอนัด จะไปดูจู๋น้องงงฝ🥹🥹

บ้านนี้ทีมกุมภาเหมือนกันค่ะน้องนอนหันหลังไม่ให้เห็นเลยค่ะ

รอลุ้นตอนหมอนัดกลางเดือนนี้ค่ะแต่อยากได้ผู้ชาย☺️☺️

บ้านนี้รอลุ้นวันที่ 4 ค่ะแม่ คนแรกผช. เหมือนกันค่ะ 😄

กุมภา 68 เหมือนกันค่ะ 99%เป็นผู้หญิงค่ะ คุณหมอบอก❤️

ทีมกุมภาค่ะ ดูเพศเดือนหน้า ตื่นเต้นเลยค่ะ❤️