35 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี่ชอบอยู่ฝั่งขวา จากที่เคยชอบเเต่งตัวก็ไม่อยากเเต่ง ตอนเเรกคิดว่าจะได้ผู้ชายสรุปออกมาเป็นผู้หญิงเฉย(ไม่ได้ซาวด์เพศนะคะ รอลุ้นตอนคลอดเลยค่ะ)

บ้านนี้ฝั่งขวาค่ะได้ลูกชายไม่ยอมมาฝั่งซ้ายเลยพอหมอนัดซาวก้อได้ผู้ชายค่ะท้องแรกตอนนี้ท้อง2แล้วค่ะอยู้ซ้ายตลอดแฝดแท้จร้าลุ้นอยู่เหมือนกันจร้า

ไม่น่าเกี่ยว คำโบราณฟังได้ค่ะ แต่ไม่ต้องเชื่อ ตรวจ NIPT เพื่อให้รู้เพศไว หรือรอ ประมาณ 4 เดือน คุณหมอก็จะสามารถแจ้งเพศได้จากการซาวน์

ของเราลูกชายค่ะ อยู่ด้านซ้าย เท้าถีบซี่โครงขวา😂 ไม่รู้เกี่ยวกับการนอนรึป่าว เพราะชอบนอนหันซ้าย มันดีกับลูกค่ะ

ของหนูก็ชอบนอนข้างซ้ายค่ะ😊

TapFluencer

ตอนซาวด์น้องยุฝั่งขวาค่ะ อายุครรภ์เพิ่ง10W+2ค่ะ ยังไม่ทราบเพศค่ะ มีแต่คนทักดูจากหน้าลักษณะคุณแม่ว่าจะได้ลูกสาวค่ะ

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะแม่ ลูกเราชอบอยูาฝั่งซ้ายดิ้นซ้ายบ่อยกว่าขวาด้วย แถมท้องกลมเหมือนลูกผู้หญิง ปต่ได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ชอบดิ้นฝั่งซ้ายค่ะ พึ่งซาวด์มาหมอ บอกผู้หญิง80%หมอบอกรอดูเดือนหน้าเด็กตัวใหญ่ขึ้นจะเห็นได้ชัดกว่านี้ค่ะ

ขวาคะ ลูกสาวน๊า บ้านนี้ตรวจคัดกรองเพศมาไม่ว่าดิ้นทางไหนบ่งบอกเพศไม่ใด้แล้วแต่ความชอบของลูกเองว่าจะดิ้นตรงไหน

เราลูกชายอยู่ซ้ายค่ะ ไม่เกี่ยวหรอกค่ะ เรารู้สึกว่าบางทีความเชื่อมันพิสูจน์ไม่ได้ ถามหมอดีกว่าค่ะ

ของเราดิ้นขวาตลอด เหมือนอยู่ฝั่งขวาอย่างเดียวซ้ายไม่ขยับเลย ตอนนี้31wแล้ว ซาวด์ตอน19wเพศชายค่ะ🥰