เข้มขนาดนี้เดือนเดียวเอง อาจจะแฝดได้มั้ย

คนอื่นท้อง 4 เดือน ตรวจยังจางอยู่เลย เราประจำเดือนขาดแค่เดือนเดียว เข้มมากมาย อยากถามว่าน่าจะแฝดมั้ยคะ ไปซาว ยังเจอแค่ถุงน้ำ —รู้สึกลุ้น ถามอาการคนท้องแฝดด้วยนะคะ อาการตอนนี้แพ้เยอะมาก คนแรกไม่เคยมีอาการเลย

เข้มขนาดนี้เดือนเดียวเอง  อาจจะแฝดได้มั้ย
137 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่อยากได้แฝดหรอคะ ขอให้สมหวังคะ

2ขีดไม่น่าจะเกี่ยวกับท้องแฝดนะงง

VIP Member

ของเราเดือนเดียวก็เข็มแบบนี้จ้า

ไม่เกี่ยวค่ะ เราจาด4วันก็เข้มค่ะ

เดือนเดียวเหมือนกันค่ะไม่แฝดนะ

Post reply image
VIP Member

เราขาดไม่ถึงอาทิตย์​ ก็เข้มค่ะ

เข้มเหมือนกันค่ะ แต่ไม่แฝดจ้า

ไม่เกี่ยวกันจ้า นี่ก็เข้มมาก !

Post reply image

เราตรวจก่อนปจด.มา 3 วันก้อเข้ม

เดือนกว่าก็เข้มแบบนี้เรยค่ะ