8 ตอบกลับ

ท่านได้ค่ะ แต่อย่าทานเยอะ บ้านนี้บ้างครั้งทานแล้วท้องเสียก็มีค่ะ เลือกทานแบบเส้นบีบสดค่ะ ระวังท้องอืดด้วยนะคะ

TapFluencer

แม่บ้านนี้กินทุกวันกินจนคลอดเรยคะตอนท้องแรกแม้วันคลอดก็กิน กินอิ่มก็เข้าห้องคลอดคะ😁😁ตอนนี้ท้องสองแร้วคะ

บ้านนี้กินบ่อยมากเพราะแม่ชอบกินขนมจีนอยู่แล้วด้วยค่ะ แต่กินทีไรท้องเสียทุกรอบเลย

Super Mum

ได้ค่ะ แต่เน้นเส้นสด และดูอาการตัวเอง เผื่อท้องอืดค่ะ

กินได้ค่ะแต่อย่ากินเยอะค่ะคุนแม่

บ้านนี้กินบ่อยน้ำยาป่าของชอบเลย

ทานได้ค่ะแต่ไม่ควรทางเยอะ

TapFluencer

ทานได้ค่ะ