18 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่บิดค่ะเพราะเขาไม่ให้บิด ใด้แค่เหยียดขา แต่เหยียดทีไรตะคิวกินทุกทีทรมารมากค่ะสามีต้องค่อยช้วยบีบขาให้ตอนเป็นตลอดตี4/5เพลอเหยียดเป็นเลยจ้า

จะลองดูนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

เพราะเมื่อคืน บิดขี้เกียดบ่อยมากคะ เลยสงสัย กลัวลูกจะเป็นอะไรคะ แต่ได้คำตอบแล้วก้สบายใจคะ ขอบคุณมากๆคะแม่ๆ🙂

บิดได้ค่ะ แค่ระวังตะคิว บิดพอประมาน เหยียดแข้ง เหยียดขา ยกมือ อะไรแบบนี้ค่ะ

ได้จ้ะ แต่ถ้าท้องแข็งอยู่ห้ามบิดนะเพราะจะทำให้ท้องแข็งไปใหญ่

นี่บิดบ่อยชอบเหยียดตัวตอนน้อย เหมือนร่างกายมันไปเอง

ชอบเผลอบิดตอนตื่นนอนคะ บิดพอให้หายเมื่อย

บ้านนี้บิดปุ๊ปตะคริวมาเลยจ้า กินขาไปเลย 5555

ตอนนี้เวลาบิดขี้เกียจต้องงอขาเข้าชิดตัวค่ะ บิดแต่ได้ครึ่งบน ครึ่งล่างถ้าบิดไปด้วยตะคริวมาเลยจ้า 555555

บิดเหมือนกันกันต้องค่อยระวังตะคริว

บิดหายเมื่อย เช้าคื่นมาต้องบิด

ทำไมเขาไม่ให้บิดคะ เราไม่รุ้