3 ตอบกลับ

เราเคยทราบว่าทำไม่ได้เหมือนกันค่ะ แต่เมื่อวันก่อนไปหาหมอ เลยถามเรื่องนี้ สรุปแล้วหมอบอกทำได้ปกติค่ะ จริงๆไม่ได้ส่งผลต่อลูก เราเลยกำลังจะไปย้อมค่ะ ช่วงนี้ผมหงอกเยอะ 😂

เพิ่มเติมค่ะแม่ ของเราตอนนี้ 16 วีค เลยกำลังจะไปทำค่ะ 😅

ทำได้ปกติคะแม่ ท่าหายแพ้แล้วอยากทำๆทำได้เลยคะ บ้านนี้ท้องที่สี่แล้วคะก็ยังทำสีผมเช่นเคย หมอเขาจะห้ามช่วง 1-3เดือนแรกคะ

อย่าทำเลยค่ะแม่เพราะมีสารเคมีสารนี้จะเข้าไปในร่างกายมีผลกระทบต่อทารกค่ะแม่