15 ตอบกลับ

ตัดได้ค่ะ 1-2เดือนแรกเราก็ไว้ผมยาว แถมไม่ได้ดูแลตัวเองเพราะแพ้ท้องบ้าง พอเข้าเดือนที่3 ตัดผมสั้น สบายหัว ไม่ร้อน

VIP Member

เราตัดสั้นเลยค้า ร้อนมากกกก ร้อนจนเหงื่อหยดตามเส้นผม ตัดสั้นเลยค่ะจบเลย

ตัดได้บ้านนี้ก็ไปตัดมา แต่แจ้งช่างด้วยว่าท้อง ช่างจะได้ระวังมากขึ้นค่ะ

เราตัดทุกท้อง ก่อนท้องไว้ยาว พอท้องเราขี้ร้อนมากตัดทั้ง3ท้องเลยคะ 😅

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแก่ใกล้คลอดยิ่งร้อนแบบว่าร้อนมาก ตัดตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย😂

ตัดได้คะบ้านนี้ก่อนท้องไว้ยาวพอท้องให้แม่แฟนตัดให้เพราะรำคาญผมมาก🥲

TapFluencer

ตัดก่อน อ่ะดี เพราะถ้าคลอดแล้ว ผมจะร่วงเยอะ ค่ะ บำรุงไม่ทั่วถึง

คนที่บอกตัดไม่ได้เค้าได้บอกมั้ยคะว่าเพราะอะไร

บ้านนี้ตัดค่ะเวลาทำความสอาดผมจะได้ทำง่ายๆค่ะ

ตัดได้ค่ะ แค่ตัดผมเอง ทำไมไม่ได้

TapFluencer

ตัดได้ค่า บ้านนี้ก็ตัดก่อนคลอดค่า